BTX GAMING FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BTX GAMING FORUM

Chào mừng bạn Khách viếng thăm đã đến với 4rum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhờ có Dòng Máu Anh Hùng mà tôi đã quen được nhiều bạn bè!

Go down 
Tác giảThông điệp
littleduck_hehe
Thành viên đồng
Thành viên đồng
littleduck_hehe

Điểm thành tựu : 4794
Điểm kinh nghiệm : 0

Nhờ có Dòng Máu Anh Hùng mà tôi đã quen được nhiều bạn bè! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhờ có Dòng Máu Anh Hùng mà tôi đã quen được nhiều bạn bè!    Nhờ có Dòng Máu Anh Hùng mà tôi đã quen được nhiều bạn bè! I_icon_minitimeFri Dec 16, 2011 10:39 am

Nhờ có Dòng Máu Anh Hùng mà tôi đã quen được nhiều bạn bè! SirQCuong

Tôi vốn là 1 Fan trung thành của thể loại TurnBase, do tình cờ mà tôi biết đến Wedgame Dòng Máu Anh Hùng, chơi thử và chơi từ đó cho đến giờ! Quan trọng hơn, do tính chất đặc thù công việc của tôi nên game Dòng Máu Anh Hùng là lựa chọn tốt nhất để có thể giải trí và chơi nhiệt tình!Nhờ có game mà tôi đã quen được rất nhiều bạn bè, trong đó có K9 - một người bạn thú vị!

Dòng Máu Anh Hùng có quá nhiều điều để khám phá và cuốn hút, trên hết là đã không chơi thì thôi, chứ chơi rồi thì phải cố gắng có mặt! Hầu như ngày nào cũng online 2-3h, còn nhiều khi có ngày online đến 12h!

Nhà Phát Hành thì luôn quan tâm hỗ trợ game thủ, các sự kiện như tặng % Power khi nạp thẻ, thi đấu PvP, mở rộng lãnh thổ hoàn lại Power hỗ trợ các game thủ mới chơi, giúp họ nhanh chóng hòa nhập và thi đua trong các bảng xếp hạng Top server! Tuy nhiên vẫn có vài sự kiện không được mong đợi!

Vừa chơi vừa khám phá, chờ mong Update từ Nhà Phát Hành cũng là 1 điều thú vị, càng nhiều skill , Job mới thì chiến thuật trong game càng khác, kích thích sự suy luận, tìm tòi trong game thủ! Tôi rất mong chờ sự kiện PvP " Đấu trường rực lửa " sắp tới!

Hy vọng game Dòng Máu Anh Hùng sẽ tổ chức Offline ở miền Bắc!

Chút chia sẻ về game : http://www.dongmauanhhung.com/y/main/index.php

Nhờ có Dòng Máu Anh Hùng mà tôi đã quen được nhiều bạn bè!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cash shop Dòng Máu Anh Hùng sắp ra mắt
» Game Dòng Máu Anh Hùng Sắp Ra Mắt Server Mới
» Dòng Máu Anh Hùng Got Talen
» Webgame Dòng Máu Anh Hùng
» Hot...Hot.....Hot " I Love Dòng Máu Anh Hùng "