BTX GAMING FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BTX GAMING FORUM

Chào mừng bạn Khách viếng thăm đã đến với 4rum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng

Go down 
Tác giảThông điệp
littleduck_hehe
Thành viên đồng
Thành viên đồng
littleduck_hehe

Điểm thành tựu : 4794
Điểm kinh nghiệm : 0

Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng Empty
Bài gửiTiêu đề: Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng   Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng I_icon_minitimeFri May 18, 2012 11:28 am

Dưới đây là những chia sẻ mộc mạc về những nguyên cớ biết đến và gắn bó với game của nữ game thủ tham gia dòng game chiến thuật kết hợp nhập vai Dòng Máu Anh Hùng vừa được đăng tải trên chuyên trang về game i4vngame.com. Thời gian gần đây, game Dòng Máu Anh Hùng bỗng trở nên sôi động khi xuất hiện một nữ game thủ khá xinh đẹp và đặc biệt "nữ thượng sĩ công an".

"Xin chào, mọi người có thể gọi mình là thaophuongtran. Ngày mình cất tiếng khóc chào đời là 17 tháng 01 năm 1988. Sở thích của mình là chơi game online và đọc truyện võng du. Chức vụ hiện tại là Thượng sĩ và đang công tác tại sở công an của tỉnh Sơn La.

Qua lời giới thiệu và rủ mình chơi cùng của một người bạn mà mình biết đến game DMAH. Từ trước đến nay mình chơi cũng khá nhiều game, nhưng chưa game nào thực sự thu hút mình… Đến với DMAH, game đã cho mình một cảm nhận hoàn toàn khác.

Ở DMAH mình đã biết và được quen rất nhiều bạn bè, tuy rằng mọi người chỉ biết nhau qua game, mỗi một người lại có tính cách khác nhau… Nhưng chúng mình đều có chung một sở thích về game. Qua game mình đã có những người bạn thật sự, sau những giờ làm việc được vào game để gặp bạn bè luôn đem đến những cảm xúc cho mình, họ đã tạo cho mình cảm giác của một ngôi nhà chung.

Nói chung, DMAH đã cho mình một con người khác, cho mình một thế giới mà ở đó mình có thể tận hưởng tất cả những gì mình cần và yêu thích.

Ngày đầu khi chơi game DMAH mình thật sự gặp rất nhiều khó khăn, vì công việc của mình hầu như có rất ít thời gian để có thể online game. Vì vậy, mình đã nhờ một người bạn chơi hộ mình, và mình có thể tranh thủ những lúc rảnh rỗi để vào game.

Mình bắt đầu thật sự chơi game là khi người bạn đó gọi điện thoại và nói với mình đã tuyển được một nhân vật anh hùng. Cảm giác lúc đó trong mình rất mơ hồ, tựa như đã bỏ qua một thứ gì đó mà mình cũng không biết diễn tả ra sao. Có lẽ vì để hiểu cảm giác đó mà mình dành thời gian cho game ngày càng nhiều, tham gia nói chuyện trong bang hội cũng nhiều hơn, cho đến bây giờ, thật sự mình không bỏ game này được rồi hihihi.

Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng Dup%281%29Dup%281%2902012012034-7101015

Điều ấn tượng nhất của DMAH với mình là game không có tính chất bạo lực, thời gian chơi game cũng không bắt buộc phải thường xuyên online. Mình có thể vừa chơi game vừa làm công việc khác. Điều quan trọng nhất là game DMAH không ảnh hưởng tới công việc của mình và không gây khó khăn nào khi phải sắp xếp thời gian để chơi game. Mình vẫn hoàn thành tốt các công tác được giao.

Mình thật sự cám ơn những người bạn của mình, mọi người đã cho mình những kỷ niệm vui vẻ, luôn được thoải mái và thư giãn. Rất cám ơn baobao – người bạn đã kéo mình vào chơi game, những anh em trong bang hội NB đã giúp đỡ mình rất nhiều. Cho dù sau này, mình có thể không chơi nữa nhưng những kỷ niệm của DMAH sẽ mãi tồn tại và mình sẽ không thể quên được mọi người.

Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng 386207_119793251469062_100003151644184_101609_36326738_n

Cuối cùng, mình muốn nói lời cám ơn Dòng Máu Anh Hùng đã đem đến những giây phút vui vẻ và những kỷ niệm không bao giờ quên. Mình rất thích game DMAH, xin cám ơn tất cả.

>>Webgame Dòng Máu Anh Hùng

Nữ thượng sĩ công an xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nữ game thủ xinh đẹp của Dòng Máu Anh Hùng
» Dòng Máu Anh Hùng – Mở rộng cộng đồng game thủ qua Fanpage mạng xã hội
» Cash shop Dòng Máu Anh Hùng sắp ra mắt
» Sự lột xác ngoạn mục của Dòng Máu Anh Hùng tại Việt Nam
» Hot...Hot.....Hot " I Love Dòng Máu Anh Hùng "